submit


Okay hivyo sisi walikutana katika Historia darasa, mimi kugeuka juu ya oktoba na Yeye (Leo) kugeuka juu ya Novemba. Sisi majadiliano mengi katika Historia darasa, sisi majadiliano juu ya utamaduni wetu. Yeye Mexican na mimi nina Kichina (alizaliwa katika MAREKANI). Yeye kuanza kuzungumza jinsi yeye kuchukiwa Mexicans wakati yeye ni Mexican mwenyewe na mimi kwa swali naye. kwa nini wewe chuki Mexicans wakati wako Mexican. Yeye ni kama I hate njia ya wao kutenda na mambo, wao wanafikiri yeye mabadiliko. yeye mazungumzo kuhusu yeye anachukia Mexican wasichana pia, wao daima kufikiri pretty na sexy. Mimi kama. Mimi nina kwamba pia yeye’ kama hakuna wewe tu sheria ya kawaida. Lol. Yeye aliniambia yeye hakutaka tarehe Mexican wasichana. Hivyo, yeye tu dislikes yao, na yeye hana kuangalia Mexican katika yote, yeye inaonekana kama ya Dominika na Puerto Rican. Au baadhi kidogo changanya huko. Kila siku afterschool yeye ina usiku shule na anapata nje katika jioni, lakini juu ya ijumaa yeye anapata nje ya shule ya kawaida wakati. Yeye anauliza mimi nini mimi kufanya afterschool, kuuliza mimi kama mimi kwenda pamoja naye kwa kula na kisha movie. Mimi’ kama sawa na uhakika hakuna tatizo. basi siku ya ijumaa sisi hakuwa na kwenda kula na movie, yeye aliniambia yeye kuchukua yangu kwa dada yake ndani ya nyumba ya kuangalia sinema kwa sababu nyumba yake ina mengi ya sinema. Yeye ni kama mimi si bite. lol. Hivyo, ni nini maana wakati yeye anachukua yangu kwa dada yake nyumba? Hata yeye alikuwa kufanya na uhakika kama yeye si nyumbani, lakini wajukuu wake ni huko. Na kuna nafasi ya dada yake itakuwa nyumbani. Sisi akaenda katika huko na wajukuu wake ni nzuri kwangu na wote. Baada ya muda dada yake alikuja nyumbani, na wao walikuwa wanazungumza. basi Leo aliniambia dada yake anapenda mimi Lol. Mimi kama. ina sawa. Yeye anauliza mimi kama mimi itabidi kwenda pamoja naye kwa rafiki yake Baby Kuoga, msichana alipata mimba kutoka shule zetu. Lakini mimi si kujua ni nani. na sababu leo sisi hakuwa na kwenda ukumbi wa michezo movie, yeye anauliza mimi kama mimi kwenda pamoja naye juu ya jumanne au jumatano kwa sababu kuna shule ya mbali. Hivyo. je, hiyo ina maana yeye anapenda mimi au. Mimi nina uhakika. Baada ya dada yake nyumba tulikwenda kula chakula cha jioni katika Marekani Diner. Sisi majadiliano mengi na tulikuwa na wakati kubwa. Sisi majadiliano kuhusu Mimba Kijana na nini tutaweza kufanya kuhusu hilo kama ilikuwa ama ya kwetu. Lakini angalia, mimi nina Teen mama mwenyewe. Nina mtoto wa kike umri wa mwezi mmoja. Mimi sijui kama yeye itabidi kuacha kuzungumza na mimi kwa sababu mimi nina mama. Mimi si kumwambia bado. Lakini mimi alisema kufanya wewe kuamini mimi nina mimba kabla ya. Unaweza kuona yote ya mafuta katika mimi na yeye ni kama hakuna wewe ni uongo. Yeye ilikuwa nzuri sana guy. yeye anacheka kwenye kila kitu. Sisi kuwa na mengi katika kawaida kama kuzungumza juu ya utamaduni wetu. jinsi ya chuki hii na kwamba. Mimi binafsi chuki Mexicans. lakini si yote ya yao. I mean pervs moja. kwamba wito wewe sexy juu ya barabara nje ya mahali katika NY. Naam yao -_. Wao alifanya mimi chuki Mexicans. Hakuna kosa kama yako Mexican. Lakini Leo ni tofauti. angeweza kukaa karibu na mimi wakati wangu bure katika kipindi cha shule wakati yeye ilitakiwa kuwa katika darasa. ha-ha. Mimi kumuuliza kwa nini wewe si kukaa na rafiki yako. Yeye ni kama kusababisha wewe hapa daima na mwenyewe na mimi si kama kukaa pamoja nao. Mimi kama nini. Yeye ni kama mimi aliiambia wewe mimi si kama njia ya wao kutenda, na wao majadiliano kuhusu mambo ya kijinga. Lol. Hivyo kwamba alifanya mimi kucheka. hapa. Yeye anachukua yangu kwa darasa kama kila wakati sisi mapema ndani ya kila mmoja. moja wakati mimi kuuliza yeye kama mimi naweza kubadili katika bafuni na kisha kuchukua yangu kwa darasa yoga, yeye ni kama sawa na uhakika na kisha kuuliza mimi kama yeye anaweza kukimbia kwa darasa na kupata kupita na kuja nyuma hapa kusubiri kwa ajili yangu wakati mimi kwenda katika kubadilisha. Mimi kama kwamba kama mimi nina bothering yake na annoying hi. yeye hakuwa na kusema kwamba yeye ni kama mimi si akili. Mimi itabidi kuwa nyuma kwa haraka kama naweza) mimi kama sawa basi. Yeye alikuja nyuma na kutembea yangu kwa darasa yoga na yeye alikwenda kwa darasa. Lakini kama baada ya chakula cha jioni siku ya ijumaa. yeye hana maandishi yangu au simu yangu. alisema yeye ni kwenda kwa simu yangu kwa pm ili kuhakikisha kama mimi unaweza kwenda kwa mtoto kuoga pamoja naye. aliniuliza mara kadhaa kama mama yangu basi mimi nje marehemu. wakati wa chakula cha jioni yeye alitaka kuchukua yangu nyumbani mapema hivyo mama yangu si wasiwasi kuhusu mimi. Hivyo, mimi nina uhakika kuhusu yeye. Yeye ananiambia jinsi yeye kama wasichana kwamba ni wakubwa kuliko yeye na mimi aliiambia yake mimi kama guys ambao ni wachache miaka wakubwa kuliko mimi. sisi ni kama kinyume. Hivyo, mimi sijui. niambie kuhusu yeye. Au yeye tu anataka kufanya marafiki na mimi. kama marafiki Tu. Mimi si nia ya kuwa na rafiki kama yeye kwa sababu yeye ni nzuri tofauti na wengine Mexican guys. Alisema yeye itabidi unifundishe kihispania na mambo ya ajabu. Je, unafikiri yeye anapenda mimi? kidogo kidogo. au hata. Au unafikiri yeye ni mchezaji. Niambie kuhusu hilo. Sisi pia kuzungumza kuhusu yetu ya kwanza bf gf na kama sisi tarehe jamii nyingine. Nilimwambia yangu ya kwanza bf alikuwa African American na yeye tarehe Kichina msichana katika shule ya kati. hivyo yeah. hiyo ni juu yake. Shukrani kwa ajili ya kusoma hii yote

About