submit


tulikutana kama supu mimi walikutana naye katika chini ya ardhi na mara moja sisi kuhisi kitu zaidi kuliko tu dhana. sisi aliishi mfupi sisi bado kuzungumza na skype lakini ni t huo huo mimi KUFANYA mapenzi yake, na yeye alisema atakuja Mexico, lakini yeye hana pasi ya kusafiria. Sitaki kupoteza yake, yeye ni nusu yangu bora mimi kuwa na kulipuka mood na mimi si unataka kuchukua naye mbali mtu anaweza kunisaidia tafadhali. Mimi nataka kujua jinsi ya kipolishi guy ni nini wanataka katika msichana, pengine mimi nina kuangalia kama kipolishi msichana kwamba ni kwa nini yeye inaonekana saa yangu katika chini ya ardhi. Hii ina got janga katika maamuzi imeandikwa yote juu yake. Napenda kukuambia, wapenzi wangu, kama moja ambaye alishinda na waliopotea katika anapenda zaidi ya mara ningependa huduma kukubali, kwamba ni KWELI, ya KUDUMU mahusiano ni ya msingi zaidi juu ya kuheshimiana kuliko nje ya untamed mateso. Zaidi ya mababu zetu walikuwa ndoa mengi tena ya kisasa wanandoa, na ilikuwa t kwa sababu wao ALIFANYA kila mmoja kuhisi kitu chochote. Romance ni icing juu ya keki. Heshima na uelewa ni kiini cha upendo kwamba huchukua muda, na wakati wewe kujaribu mold mtu yeyote, ikiwa ni pamoja na wewe mwenyewe na kifafa preconceived dhana ya moto, moto shauku, wewe ni wanaoishi katika wakati zilizokopwa. Na napenda kuwaonya, tena kutokana na uzoefu, umbali mrefu mahusiano ni wamepotea. Najua kuna maelfu ya watu ambao kukataa hii, kwa nguvu na kwa yao wenyewe hadithi ya mafanikio, lakini hatimaye iko mbali. Kama nilivyosema awali, shauku ni si ya kutosha. Mahusiano ni kuhusu uzoefu pamoja, nzuri na mbaya. Huwezi kuelea na juu ya steamy barua pepe na nadhiri ya lovelorn hamu milele. Kuna tofauti, mimi ndoa ya mke wangu baada ya miaka miwili umbali mrefu uhusiano akawa hai pamoja katika Poland. Yeye alikuwa amedhamiria. Ni t kwenda kufanya kazi kwa ajili ya milele, umbali mrefu. Lakini kama wewe kufanya kuja Poland, kuleta baadhi ya heshima Mexican kupikia kwa sababu Ulaya na Poland hasa, ni crap kwa ajili yake. Yeye si kidding. Huwezi kupata hata inayofanania halisi Mexico vyakula katika mgahawa yoyote, na kuagiza kitu burrito-style tu maana ni kutumikia pamoja na maharage nyekundu. Ni pia si vigumu kupata pickled jalapenos, na kuna baadhi ya cruddy cheddar kubisha awamu ya pili-kwamba kufanya katika bana, lakini kama unataka kufanya kitu chochote kisasa zaidi kuliko nachos, re juu ya mkondo. Mimi najua hii sauti tangentially superfluous kwa nini post yako ni ya juu, lakini kitu chochote kwamba inafanya wewe miss nyumbani ni kwenda kufanya kila kitu kingine kwamba ni vigumu sana. Mimi kuletwa Tamale vyombo vya habari na yangu kutoka UINGEREZA, kamwe kutumika hapa na kurusha mbali yangu Mexican chakula viungo. Mimi wanapendelea kufanya India na Thai chakula. Tumekuwa kwenda nje kwa karibu mwaka mmoja, kati ya umbali na mimi kusafiri kwa Poland sisi ni mipango ya kuolewa katika mwaka mmoja na mimi kwenda kuishi Poland katika miezi. Ni thamani yake, umbali inaweza kuwa crappy lakini wakati mwingine, wakati wa mwisho, wakati una imani na upendo, unaweza kuondokana na vikwazo wale. Nzuri tu guacamole milele tayari katika PL alikuwa hapa, katika jikoni yangu. Mimi shunned wale wote nusu-Mexican migahawa katika Warszawa, kwa angalau miaka. Lakini chakula ni hapa mengi, na kura ya kitamu. Hali ya hewa itakuwa changamoto zaidi kwa ajili ya yoyote ya Mexican ya ukosefu wa sahihi taco au chimichanga. Lakini kama wewe kufanya kuja Poland, kuleta baadhi ya heshima Mexican kupikia kwa sababu Ulaya na Poland hasa, ni crap kwa ajili yake

About